kwa miaka 30 john black alikuwa akifanya kazi kwenye vyumba vya mashine katika shule za umma huko cincinnati ohio alifariki mwaka 2004 mtoto wake john samuel mmoja wa watoto wake 11 alizungumza na mkewe eda kumkumbuka baba yake alifanya kazi kwa saa nyingi hasa wakati wa majira ya baridi kwa sababu ilimlazimu kuhakikisha mabomba hayashiki baridi chumba cha boila Kina joto sana je alikuwa akizungumzia kuhusu kazi yake ilivyokuwa hakuzungumzia hilo baba alikuwa anarudi kila siku usiku akiwa amechoka sana na hujitupa tu kitandani nakumbuka nilikuwa nampandia na kuchezea misuli yake unajua kulikuwa na nyakati alikuwa ananiambia ni mkande miguu yake unajua wakati huo tulikuwa hatupendi hilo alikuwa anafanya kazi saa kumi na sita kwa siku Akirudi anavua soksi na anasema nikande miguu. Nilikuwa sipendi kwenda karibu na chumba chake, kwa sababu atakuita na kukwambia umkande, lakini nilifikiria hivi sasa, pengine mwili wake ulikuwa unamuuma sana na kukandwa na wanahi ilikuwa ni jambo zuri kwake. Unafahamu, kufanya kazi muda wote huo, hakuwa na muda wa kuzungumza kuhusu mambo mengine. Lazima mambo yote uyafanye yawe sahihi. Kwa hiyo alikuwa mkali sana, alikuwa mkali. Mara nyingine hakuwa na haja ya kufanya chochote, lakini akikuangalia tu utajua alikuwa anamaanisha nini. Kwa mfano, nadhani nilipokuwa na umri wa miaka kumi, mimi na rafiki yangu lengo letu lilikuwa kupata chupa ya soda na chips. Kwa hiyo tulikwenda kutafuta chupa, lakini unajua, wakati ule lazima ulipie chupa ili uweze kupewa dukani. Sikuwa na fedha za kutosha pata soda na chips. Kwa hiyo niliamua kuchukua chupa kutoka dukani na kuziweka kwenye begi langu, na halafu nikaenda kuzipeleka dukani nikijifanya kama ni zangu. Kwa hiyo ghafla nikapata hisia, niliangalia dirishani na kumwona baba yangu akiniangalia. Alininyooshea kidole, kwa hiyo nilitoka dukani na akasema, polepole, nenda nyumbani. Kwa hiyo nilikwenda nyumbani na yeye akanifuata nyuma. Nilihisi kama niko kwenye maandamano marefu. Nilipofika nyumbani, aliniuliza kwa nini nilifanya hivyo. Nilimwambia nilikuwa nataka senti kumi ili ninunue chips. Akanambia, siku nyingine ukitaka pesa mwambie mama yako. Mpaka baada ya kufariki kwake ndio nikagundua kuwa tuliweza kukopa kitu dukani, na kwa hiyo kwenda kuiba pale chupa ya soda kungeweza kuharibu uhusiano mzima.